สอบถามเรื่องดูดไขมัน Veserคะ

กฎการใช้บอร์ด
โปรดใช้ถ้อยคำที่สุภาพในการใช้เว็บบอร์ด
ห้ามใช้ถ้อยคำดูหมิ่น ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ โดยเด็ดขาด

สอบถามเรื่องดูดไขมัน Veserคะ

โพสต์โดย mee8655 » พฤหัสฯ. 29 มี.ค. 2012 4:00 pm

สวัสดีคะคุณปิ่น อยากสอบถามเรื่องดูดไขมัน Veser บริเวณ ท้องแขน 2ข้าง,รอบเอว,หน้าท้องส่วนบนและล่าง สามารถทำในวันเดียวพร้อมกันได้ไม๊คะ ราคารวม 120,000 ใช่ไม๊คะ(ไม่ทราบว่าพอมีส่วนลดไม๊คะ) ทำแล้วกลับบ้านได้เลยหรือปล่าวคะ (ถ้าเราขับรถไปทำเองคนเดียว ตอนทำเสร็จแล้วเราจะขับรถกลับบ้านเองได้ไม๊คะ) ตั้งใจจะไปทำตอนช่วงสงกรานต์ คนไข้จะเยอะไม๊คะ แล้วรวมการทำทั้งหมดใช้เวลาประมาณกี่ชั่วโมงคะแล้วช่วงเวลาทำการของคุณหมอประมาณกี่โมงบ้างคะ แล้วเราต้องเตรียมตัวอะไรก่อนไปทำบ้างคะ ถามหลายข้อรบกวนคุณปิ่น ตอบด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะ
mee8655

Re: สอบถามเรื่องดูดไขมัน Veserคะ

โพสต์โดย pinsale » ศุกร์ 30 มี.ค. 2012 11:31 pm

mee8655 เขียน:สวัสดีคะคุณปิ่น อยากสอบถามเรื่องดูดไขมัน Veser บริเวณ ท้องแขน 2ข้าง,รอบเอว,หน้าท้องส่วนบนและล่าง สามารถทำในวันเดียวพร้อมกันได้ไม๊คะ ราคารวม 120,000 ใช่ไม๊คะ(ไม่ทราบว่าพอมีส่วนลดไม๊คะ) ทำแล้วกลับบ้านได้เลยหรือปล่าวคะ (ถ้าเราขับรถไปทำเองคนเดียว ตอนทำเสร็จแล้วเราจะขับรถกลับบ้านเองได้ไม๊คะ) ตั้งใจจะไปทำตอนช่วงสงกรานต์ คนไข้จะเยอะไม๊คะ แล้วรวมการทำทั้งหมดใช้เวลาประมาณกี่ชั่วโมงคะแล้วช่วงเวลาทำการของคุณหมอประมาณกี่โมงบ้างคะ แล้วเราต้องเตรียมตัวอะไรก่อนไปทำบ้างคะ ถามหลายข้อรบกวนคุณปิ่น ตอบด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะ

ตอบคุณmee8655

ดูดไขมันVaser ทั้งหมดที่คุณแจ้งมา รวมทั้งหมดเป็น 4 จุดราคาจุดละ 30,000 บาทรวมเป็นเงินทั้งสิ้น 120,000 บาทรวมพัก รพ.ห้องเดี่ยวได้ 1 คืนนะคะ ทั้งหมดสามารถทำทีเดียวพร้อมกันได้เลยค่ะ เรื่องส่วนลด ตอนนี้ราคาจุดละ 30,000 บาทเป็นราคาโปรโมชั่นที่ถูกแล้วค่ะ (จากปกติราคาจุดละ 40,000 บาท) จึงไม่มีส่วนลดใดๆที่ลดได้มากกว่านี้แล้วค่ะ หลังจากทำแล้วถ้าร่างกายของคนไข้ไหว และต้องการจะกลับเลยก็สามารถกลับได้นะคะ แต่จริงๆแล้ว ทาง รพ.จะให้นอนพักที่ห้องพักเดี่ยวของ รพ.ได้ 1 คืนค่ะ เรื่องการขับรถ หลังจากได้รับการผ่าตัดดูดไขมันแล้ว ปิ่นยังไม่แนะนำให้ขับรถกลับเองนะคะ ควรมีคนขับพากลับจะดีกว่าค่ะ เห็นว่าจะมาทำช่วงสงกรานต์ ไม่ทราบว่าคุณจะมาเป็นวันที่เท่าไหร่คะ ปิ่นรบกวนโทรแจ้งปิ่นที่เบอร์ 086 908 8798 นะคะ เดี๋ยวปิ่นจัดการจองคิวนัดคุณหมอไว้ให้ เพราะช่วงสงกรานต์จะเป็นช่วงวันหยุดยาว คนจะจองนัดกันเยอะมาก ถ้าแจ้งตั้งแต่เนิ่นๆ จะได้จองให้ได้ตามวันที่คุณต้องการเลยค่ะ เรื่องระยะเวลาในการทำว่าจะใช้เวลาประมาณกี่ชั่วโมงนั้น อันนี้ต้องให้คุณหมอดูปริมาณไขมันในแต่ละจุดของคุณอีกทีนะคะ แต่คุณหมอจะดมยาสลบคนไข้ก่อนดูดไขมัน ซึ่งช่วงที่คุณหมอทำการดูดไขมันให้นั้น คนไข้จะไม่รู้สึกตัวและไม่รู้สึกเจ็บแต่อย่างใดค่ะ เรื่องเวลานัดนั้น คุณสามารถระบุเวลาได้เลยนะคะ ว่าต้องการให้ปิ่นนัดให้เป็นวันไหน และเป็นช่วงเวลาไหน เดี๋ยวปิ่นจัดการให้ค่ะ เรื่องการเตรียมตัว คนไข้ต้องงดน้ำ-อาหารล่วงหน้าก่อนเข้ารับการดูดไขมันอย่างน้อย 6 ชั่วโมง ซึ่งตรงนี้ เดี๋ยวปิ่นจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ ว่าให้คุณทานอาหารให้อิ่มก่อนเวลากี่โมง และให้งดน้ำ-อาหารตั้งแต่กี่โมงเป็นต้นไปค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pinsale

Re: สอบถามเรื่องดูดไขมัน Veserคะ

โพสต์โดย Smoanaking » จันทร์ 16 มี.ค. 2015 12:28 pm

ดูดไขมันเนี่ยราคาแพงไหมคะ
Smoanaking

โพสต์โดย pinsale » อังคาร 31 มี.ค. 2015 10:45 pm

ได้แจ้งราคาไปแล้วนะคะ รายละเอียดตามกระทู้ด้านบนนะคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pinsale

ย้อนกลับไปยัง ดูดไขมัน vaser ตัดไขมันหน้าท้อง แก้ไขหน้าท้องลาย