ปัญหาแก้มตอบครับ

กฎการใช้บอร์ด
โปรดใช้ถ้อยคำที่สุภาพในการใช้เว็บบอร์ด
ห้ามใช้ถ้อยคำดูหมิ่น ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ โดยเด็ดขาด

ปัญหาแก้มตอบครับ

โพสต์โดย tae_banpot » ศุกร์ 15 ก.พ. 2013 1:03 pm

ผมมีปัญหาแก้มตอบจากการกินยาต้านคับ ตอนนี้ค่อนข้างเครียดมากครับ เพราะมีแต่คนทักว่าผอมไปหรือเปล่า
อยากสอบถามว่าจะมีวิธีไหนทำให้ดีขึ้นได้บ้าง ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าใด และจะมีอายุอยู่ได้นานแค่ไหน รบกวนด้วยนะครับ
tae_banpot

Re: ปัญหาแก้มตอบครับ

โพสต์โดย pinsale » เสาร์ 16 ก.พ. 2013 8:54 pm

tae_banpot เขียน:ผมมีปัญหาแก้มตอบจากการกินยาต้านคับ ตอนนี้ค่อนข้างเครียดมากครับ เพราะมีแต่คนทักว่าผอมไปหรือเปล่า
อยากสอบถามว่าจะมีวิธีไหนทำให้ดีขึ้นได้บ้าง ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าใด และจะมีอายุอยู่ได้นานแค่ไหน รบกวนด้วยนะครับ

ตอบคุณ tae_banpot

จะมีวิธีการฉีดไขมันตัวเองที่แก้มค่ะ โดยคุณหมอจะดูดไขมันจากบริเวณหน้าท้องคนไข้ฉีดเข้าไปที่แก้ม แต่ส่วนใหญ่จะทำได้ดีในคนไข้ที่เป็นผู้หญิงนะคะ แต่กรณีที่เป็นผู้ชาย ผู้ชายส่วนใหญ่จะมีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อเลยไม่ค่อยทำได้น่ะคะ่ และอีกอย่างคือคุณมีปัญหาจากการกินยาด้วย ฉะนั้น ปิ่นแนะนำให้มาปรึกษาคุณหมอจะดีกว่านะคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pinsale

โพสต์โดย Flyingdutshman » พฤหัสฯ. 12 ก.พ. 2015 3:22 pm

กำลังอยากแก้อยู่พอดีครับ
Flyingdutshman

โพสต์โดย pinsale » อังคาร 31 มี.ค. 2015 10:33 pm

ถ้าสนใจโทรมาแจ้งจองนัดล่วงหน้ากับปิ่นที่เบอร์ 086 908 8798 นะคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pinsale

โพสต์โดย whatthefuck » ศุกร์ 08 ก.ย. 2017 5:45 am

ถ้าเปลี่ยนจากไขมันตัวเองเป็นตัวยาแทนผลลัพอันไหนจะดีกว่า
whatthefuck

ย้อนกลับไปยัง สอบถามพูดคุย แนะนำ ชี้แจงเรื่องทั่วไป