สอบถามคะ

กฎการใช้บอร์ด
โปรดใช้ถ้อยคำที่สุภาพในการใช้เว็บบอร์ด
ห้ามใช้ถ้อยคำดูหมิ่น ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ โดยเด็ดขาด

สอบถามคะ

โพสต์โดย ปรียา » อาทิตย์ 26 ก.พ. 2017 7:54 pm

พอดีเพิ่งผ่าตัดรีแพร์จากที่อื่นมา และผ่าตัดริดสีดวงในคราวเดียวกันเมื่อวันที่23-2-2560 แต่ผลปรากฎว่า หมอไม่ได้ทำการตกแต่งแคมเล็กให้คะ นอนรพ.3วัน ผ่าตัดใหญ่ ดิฉันอยากจะตกแต่งภายนอกด้วยที่มันยื่นออกมาด้านนอกซึ่งน่าเกียดมากไม่มั่นใจเลยคะ จะต้องรักษาตัวนานมั้ยคะถึงจะผ่าตัดเลเบียต่อได้เลย อยากจองวันนัดคุณหมอ และขอค่าใช้จ่ายด้วยคะ ถ้าทำเลเซอร์
ปรียา

Re: สอบถามคะ

โพสต์โดย pinsale » พุธ 19 เม.ย. 2017 10:06 am

ปรียา เขียน:พอดีเพิ่งผ่าตัดรีแพร์จากที่อื่นมา และผ่าตัดริดสีดวงในคราวเดียวกันเมื่อวันที่23-2-2560 แต่ผลปรากฎว่า หมอไม่ได้ทำการตกแต่งแคมเล็กให้คะ นอนรพ.3วัน ผ่าตัดใหญ่ ดิฉันอยากจะตกแต่งภายนอกด้วยที่มันยื่นออกมาด้านนอกซึ่งน่าเกียดมากไม่มั่นใจเลยคะ จะต้องรักษาตัวนานมั้ยคะถึงจะผ่าตัดเลเบียต่อได้เลย อยากจองวันนัดคุณหมอ และขอค่าใช้จ่ายด้วยคะ ถ้าทำเลเซอร์

ราคาตกแต่งเลเบีย(แคมเล็ก) ด้วยlaser ของ รพ.เลอลักษณ์อยู่ที่ 19,900 บ.ค่ะ
ถ้าสนใจจะจองคิวนัดทำ คุณสามารถกำหนดวันเฉพาะวันอาทิตย์ หรือวันพุธ นะคะ เพราะคุณหมอด้านสูตินรีเวชเข้าเฉพาะ 2 วันนี้ค่ะ และแจ้งปิ่นล่วงหน้ามาได้เลยค่ะ แจ้งชื่อ นามสกุล เบอร์โทร และวันที่จะให้นัดมานะคะ...โทรมาแจ้งที่เบอร์ 086 908 8798 ได้เลยค่ะ
รับสายทุกวันช่วงเวลา 9.00-22.00 น. เดี๋ยวปิ่นจัดการจองคิวนัดคุณหมอให้..วันที่เข้ามา ปรึกษาหมอก็สามารถทำได้เลย ณ วันนั้น ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลยค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pinsale

ย้อนกลับไปยัง รีแพร์ ตกแต่งเลเบีย ทำสาว ตกแต่งเยื่อพรหมจารีย์